Tháng 02/2019

<< Tháng trước Tháng tiếp >>

17

Chủ nhật

18

Thứ hai

19

Thứ ba

20

Thứ tư

21

Thứ năm

22

Thứ sáu

23

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

16:30

Eastern
Eastern
Southern District
Southern District
Premier League

16:30

Sheikh Jamal
Sheikh Jamal
Sheikh Russel
Sheikh Russel
Premier League

17:00

Dinamo Guadalajara W
Dinamo Guadalajara W
Atlético Madrid II W
Atlético Madrid II W
Segunda Division Women

17:00

FSV Frankfurt U19
FSV Frankfurt U19
Ingolstadt U19
Ingolstadt U19
Junioren Bundesliga

17:00

Kaiserslautern U19
Kaiserslautern U19
Bayern U19
Bayern U19
Junioren Bundesliga

17:00

Geestemünde
Geestemünde
Werder Bremen III
Werder Bremen III
Oberliga: Bremen

17:00

Ofspor
Ofspor
Yeni Orduspor
Yeni Orduspor
3. Lig: Group 2

17:00

Pazarspor
Pazarspor
Çatalcaspor
Çatalcaspor
3. Lig: Group 2

17:00

24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
Kocaelispor
Kocaelispor
3. Lig: Group 3

17:00

Payasspor
Payasspor
Diyarbekirspor
Diyarbekirspor
3. Lig: Group 3

17:00

Kahramanmaraşspor
Kahramanmaraşspor
Darıca Gençlerbırlığı
Darıca Gençlerbırlığı
2. Lig: Kirmizi

17:00

Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
2. Lig: Kirmizi

17:00

Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
Hacettepe
Hacettepe
2. Lig: Beyaz

17:00

Amed SK
Amed SK
Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
2. Lig: Beyaz

17:00

Karaköprü Belediyespor
Karaköprü Belediyespor
Körfez Spor
Körfez Spor
3. Lig: Group 1

17:00

Osmaniyespor
Osmaniyespor
Adiyaman 1954 Spor
Adiyaman 1954 Spor
3. Lig: Group 2

17:00

Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
Ankara Adliyespor
Ankara Adliyespor
3. Lig: Group 3

17:00

River Melilla
River Melilla
Vélez
Vélez
Tercera - Group 9

17:00

Panthiraikos
Panthiraikos
Apollon Eretria
Apollon Eretria
Gamma Ethniki Group 6

17:00

Brno U21
Brno U21
Slovacko U21
Slovacko U21
Youth League

17:00

Zlin U21
Zlin U21
Karvina U21
Karvina U21
Youth League

17:00

Borussia M'gladbach U19
Borussia M'gladbach U19
Oberhausen U19
Oberhausen U19
Junioren Bundesliga

17:00

Borussia Dortmund U19
Borussia Dortmund U19
Schalke 04 U19
Schalke 04 U19
Junioren Bundesliga

17:00

RW Essen U19
RW Essen U19
Dusseldorf U19
Dusseldorf U19
Junioren Bundesliga

17:00

Teplice U21
Teplice U21
Jablonec U21
Jablonec U21
Youth League

17:00

Rödinghausen U19
Rödinghausen U19
Bochum U19
Bochum U19
Junioren Bundesliga

17:00

Valencia II W
Valencia II W
Discobolo-La Torre W
Discobolo-La Torre W
Segunda Division Women

17:00

Albacete II W
Albacete II W
Levante II W
Levante II W
Segunda Division Women

17:00

DNS de Belen W
DNS de Belen W
Pozuelo W
Pozuelo W
Segunda Division Women

17:15

Santurtzi
Santurtzi
Deportivo Alaves II
Deportivo Alaves II
Tercera - Group 4

17:15

Wedel
Wedel
Condor Hamburg
Condor Hamburg
Oberliga: Hamburg

17:30

Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
Van BB
Van BB
3. Lig: Group 2

17:30

Yeni Altındağ BS
Yeni Altındağ BS
Elaziz Belediyespor
Elaziz Belediyespor
3. Lig: Group 2

17:30

Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
Yomraspor
Yomraspor
3. Lig: Group 1

17:30

Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
Sarıyer
2. Lig: Beyaz

17:30

Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
Cizrespor
Cizrespor
3. Lig: Group 3

17:30

Kızılcabölükspor
Kızılcabölükspor
Sultanbeyli Belediye
Sultanbeyli Belediye
3. Lig: Group 2

17:30

Fethiyespor
Fethiyespor
Tokatspor
Tokatspor
2. Lig: Kirmizi

17:30

Gebzespor
Gebzespor
Tepecikspor
Tepecikspor
3. Lig: Group 1

17:30

İnegölspor
İnegölspor
Bayrampaşaspor
Bayrampaşaspor
2. Lig: Beyaz

17:30

Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
Anadolu Selçukspor
Anadolu Selçukspor
2. Lig: Kirmizi

17:30

Almería II
Almería II
FC Cartagena
FC Cartagena
Segunda B - Group 4

17:30

Bucaspor
Bucaspor
Anadolu Bağcılar
Anadolu Bağcılar
3. Lig: Group 3

17:30

Gölcükspor
Gölcükspor
Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
3. Lig: Group 3

17:30

Alcorcón II
Alcorcón II
San Fernando de Henares
San Fernando de Henares
Tercera - Group 7

17:30

Tres Cantos
Tres Cantos
Trival Valderas
Trival Valderas
Tercera - Group 7

17:30

Silivrispor
Silivrispor
Erzin Belediyespor
Erzin Belediyespor
3. Lig: Group 1

17:30

Villaverde-Boetticher
Villaverde-Boetticher
Leganés II
Leganés II
Tercera - Group 7

17:30

Atlético de Pinto
Atlético de Pinto
Móstoles
Móstoles
Tercera - Group 7

17:30

Córdoba II
Córdoba II
Cabecense
Cabecense
Tercera - Group 10

17:30

Juventud Torremolinos
Juventud Torremolinos
Torreperogil
Torreperogil
Tercera - Group 9

17:30

Alhóndiga W
Alhóndiga W
La Solana W
La Solana W
Segunda Division Women

17:30

Aurrerá de Vitoria W
Aurrerá de Vitoria W
Osasuna W
Osasuna W
Segunda Division Women

17:30

Kırklarelispor
Kırklarelispor
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
2. Lig: Kirmizi

17:30

Alibeykoyspor
Alibeykoyspor
Kemerspor 2003
Kemerspor 2003
3. Lig: Group 2

17:30

Turgutluspor
Turgutluspor
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
3. Lig: Group 3

17:30

Nevşehirspor
Nevşehirspor
Nazilli Belediyespor
Nazilli Belediyespor
3. Lig: Group 1

17:30

Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
Pendikspor
Pendikspor
2. Lig: Kirmizi

17:30

Torrelodones W
Torrelodones W
León FF W
León FF W
Segunda Division Women

17:30

Erokspor
Erokspor
Karşıyaka
Karşıyaka
3. Lig: Group 2

17:30

Halide Edip Adıvar
Halide Edip Adıvar
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
3. Lig: Group 3

17:30

Erbaaspor
Erbaaspor
Batman Petrolspor
Batman Petrolspor
3. Lig: Group 1

17:45

Racing Santander II
Racing Santander II
Escobedo
Escobedo
Tercera - Group 3

18:00

Fuenlabrada
Fuenlabrada
Rápido Bouzas
Rápido Bouzas
Segunda B - Group 1

18:00

Real Madrid
Real Madrid
Girona
Girona
La Liga

18:00

Celta de Vigo II
Celta de Vigo II
Pontevedra
Pontevedra
Segunda B - Group 1

18:00

Unión Adarve
Unión Adarve
Guijuelo
Guijuelo
Segunda B - Group 1

18:00

Internacional
Internacional
Las Palmas II
Las Palmas II
Segunda B - Group 1

18:00

Horsens
Horsens
Vendsyssel
Vendsyssel
Superliga

18:00

Recreativo Huelva
Recreativo Huelva
UD Ibiza
UD Ibiza
Segunda B - Group 4

18:00

Sporting Gijon II
Sporting Gijon II
Mirandés
Mirandés
Segunda B - Group 2

18:00

CD Badajoz
CD Badajoz
San Fernando CD
San Fernando CD
Segunda B - Group 4

18:00

FC Jumilla
FC Jumilla
UCAM Murcia
UCAM Murcia
Segunda B - Group 4

18:00

Universidad Oviedo
Universidad Oviedo
Mosconia
Mosconia
Tercera - Group 2

18:00

San Ignacio
San Ignacio
Pasaia KE
Pasaia KE
Tercera - Group 4

18:00

Reus Deportiu II
Reus Deportiu II
Martinenc
Martinenc
Tercera - Group 5

18:00

Granollers
Granollers
Cerdanyola del Vallès
Cerdanyola del Vallès
Tercera - Group 5

18:00

Pobla Mafumet
Pobla Mafumet
L'Hospitalet
L'Hospitalet
Tercera - Group 5

18:00

San Agustin del Guadalix
San Agustin del Guadalix
Parla
Parla
Tercera - Group 7

18:00

Canillas
Canillas
Carabanchel
Carabanchel
Tercera - Group 7

18:00

Castuera
Castuera
Sporting de Huelva II W
Sporting de Huelva II W
Segunda Division Women

18:00

San Rafael
San Rafael
Santa Catalina Atlético
Santa Catalina Atlético
Tercera - Group 11

18:00

Real Betis II
Real Betis II
Sevilla III
Sevilla III
Tercera - Group 10

18:00

Coria CF
Coria CF
San Roque de Lepe
San Roque de Lepe
Tercera - Group 10

18:00

Huétor Vega
Huétor Vega
Rincón
Rincón
Tercera - Group 9

18:00

UD San Pedro
UD San Pedro
Ciudad de Torredonjimeno
Ciudad de Torredonjimeno
Tercera - Group 9

18:00

Lorca Deportiva
Lorca Deportiva
Huércal-Overa
Huércal-Overa
Tercera - Group 13

18:00

CAP Ciudad de Murcia
CAP Ciudad de Murcia
Mar Menor
Mar Menor
Tercera - Group 13

18:00

Olivenza
Olivenza
Extremadura UD II
Extremadura UD II
Tercera - Group 14

18:00

Calamonte
Calamonte
Valdelacalzada
Valdelacalzada
Tercera - Group 14

18:00

Alhaurín
Alhaurín
Polideportivo Almería
Polideportivo Almería
Tercera - Group 9

18:00

Azuqueca
Azuqueca
Calvo Sotelo
Calvo Sotelo
Tercera - Group 18

18:00

Albacete II
Albacete II
La Solana
La Solana
Tercera - Group 18

18:00

Sant Pere Pescador W
Sant Pere Pescador W
Collerense W
Collerense W
Segunda Division Women

18:00

Atlántida Matamá
Atlántida Matamá
Sárdoma W
Sárdoma W
Segunda Division Women

18:00

Villarreal W
Villarreal W
Plaza Argel
Plaza Argel
Segunda Division Women

18:00

Thai Honda
Thai Honda
Ubon UMT
Ubon UMT
Thai League Two

18:00

Samut Sakhon
Samut Sakhon
Ayutthaya United
Ayutthaya United
Thai League Two

18:00

Hoffenheim II
Hoffenheim II
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
Club Friendlies

18:00

Porriño Industrial
Porriño Industrial
Polvorín
Polvorín
Tercera - Group 1

18:15

Racing Féminas
Racing Féminas
Deportivo de La Coruña W
Deportivo de La Coruña W
Segunda Division Women

18:15

Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
Paços de Ferreira
Paços de Ferreira
Segunda Liga

18:15

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Atlético Arousana W
Atlético Arousana W
Segunda Division Women

18:30

U22 Thái Lan
U22 Thái Lan
U22 Timor-Leste
U22 Timor-Leste
U22 AFF Cup 2019

18:30

Victoria FC
Victoria FC
Oviedo Moderno W
Oviedo Moderno W
Segunda Division Women

18:30

SPAL
SPAL
Fiorentina
Fiorentina
Serie A

18:30

Alsinaat Alkahrabaiya
Alsinaat Alkahrabaiya
Al Simawa
Al Simawa
Iraqi League

18:30

East Bengal
East Bengal
Churchill Brothers
Churchill Brothers
I-League

18:30

Juventus W
Juventus W
AC Milan W
AC Milan W
Serie A Women

18:30

Berriozar W
Berriozar W
Atlético Revellín W
Atlético Revellín W
Segunda Division Women

18:30

San Ignacio W
San Ignacio W
Pradejón W
Pradejón W
Segunda Division Women

18:30

Juniors OÖ
Juniors OÖ
Traiskirchen
Traiskirchen
Club Friendlies

18:30

San Miguel
San Miguel
Santa Teresa W
Santa Teresa W
Segunda Division Women

18:45

Mallorca Toppfotball W
Mallorca Toppfotball W
Sant Gabriel W
Sant Gabriel W
Segunda Division Women

19:00

Air Force Central
Air Force Central
Udon Thani
Udon Thani
Thai League Two

19:00

Lanzarote
Lanzarote
Tenerife II
Tenerife II
Tercera - Group 12

19:00

El Cotillo
El Cotillo
Villa Santa Brígida
Villa Santa Brígida
Tercera - Group 12

19:00

Tenisca
Tenisca
Santa Úrsula
Santa Úrsula
Tercera - Group 12

19:00

Atlético Tacoronte
Atlético Tacoronte
Unión Sur Yaiza
Unión Sur Yaiza
Tercera - Group 12

19:00

Würzburger Kickers
Würzburger Kickers
Hansa Rostock
Hansa Rostock
3. Liga

19:00

Nurnberg U19
Nurnberg U19
Eintracht Frankfurt U19
Eintracht Frankfurt U19
Junioren Bundesliga

19:00

Stuttgarter Kickers U19
Stuttgarter Kickers U19
Heidenheim U19
Heidenheim U19
Junioren Bundesliga

19:00

Naxxar Lions
Naxxar Lions
Santa Lucia
Santa Lucia
First Division

19:00

Mekelle Kenema
Mekelle Kenema
Bahardar
Bahardar
Premier League

19:00

Sigma Olomouc U21
Sigma Olomouc U21
Jihlava U21
Jihlava U21
Youth League

19:00

Zoo Kericho
Zoo Kericho
Mathare United
Mathare United
Premier League

19:00

Vihiga United
Vihiga United
Posta Rangers
Posta Rangers
Premier League

19:00

Western Stima
Western Stima
Nakumatt
Nakumatt
Premier League

19:00

La Garita W
La Garita W
Las Torres W
Las Torres W
Segunda Division Women

19:00

Vatanspor
Vatanspor
Viktoria Aschaffenburg
Viktoria Aschaffenburg
Club Friendlies

19:00

BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
Customs United
Customs United
Thai League Two

19:00

Bangkok Glass
Bangkok Glass
Rayong
Rayong
Thai League Two

19:15

Motherwell
Motherwell
Hearts
Hearts
Premiership

19:15

Racing
Racing
Tadamon Sour
Tadamon Sour
Premier League

19:15

Al Akhaa Al Ahli
Al Akhaa Al Ahli
Bekaa Club
Bekaa Club
Premier League

19:30

Holstein Kiel
Holstein Kiel
Greuther Fürth
Greuther Fürth
2. Bundesliga

19:30

Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
Magdeburg
Magdeburg
2. Bundesliga

19:30

Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
2. Bundesliga

19:30

Budissa Bautzen
Budissa Bautzen
Babelsberg
Babelsberg
Regionalliga: Nordost

19:30

Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
Regionalliga: Nordost

19:30

Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Auerbach
Auerbach
Regionalliga: Nordost

19:30

Rayo Vallecano II
Rayo Vallecano II
Pozuelo Alarcón
Pozuelo Alarcón
Tercera - Group 7

19:30

Muungano
Muungano
Mont Bleu
Mont Bleu
Super Ligue

19:30

Abahani
Abahani
Brothers Union
Brothers Union
Premier League

19:30

Nyuki
Nyuki
AC Rangers
AC Rangers
Super Ligue

20:00

Rabotnicki
Rabotnicki
Renova
Renova
First League

20:00

Akademija Pandev
Akademija Pandev
Treska
Treska
First League

20:00

Skendija 79
Skendija 79
Vardar
Vardar
First League

20:00

Pietà Hotspurs
Pietà Hotspurs
Balzan
Balzan
Premier League

20:00

Kazincbarcika
Kazincbarcika
Vác
Vác
NB 2

20:00

MTE 1904
MTE 1904
Balmazújváros Sport
Balmazújváros Sport
NB 2

20:00

Budaörs
Budaörs
Tiszakecske
Tiszakecske
NB 2

20:00

Ceglédi
Ceglédi
Kaposvári Rákóczi
Kaposvári Rákóczi
NB 2

20:00

Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
NB 2

20:00

Monori SE
Monori SE
Békéscsaba
Békéscsaba
NB 2

20:00

Vasas
Vasas
Győri ETO
Győri ETO
NB 2

20:00

Siófok
Siófok
Csákvári TK
Csákvári TK
NB 2

20:00

Soroksár SC
Soroksár SC
Budafoki MTE
Budafoki MTE
NB 2

20:00

Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
Beroe
Beroe
Parva Liga

20:00

Voluntari
Voluntari
Dunărea Călăraşi
Dunărea Călăraşi
Liga 1

20:00

Digenis Voroklinis
Digenis Voroklinis
Anagennisi Deryneia
Anagennisi Deryneia
2. Division

20:00

Ranger's
Ranger's
Penya Encarnada
Penya Encarnada
2. Division

20:00

Bylis Ballsh
Bylis Ballsh
Tomori Berat
Tomori Berat
1st Division

20:00

Lushnja
Lushnja
Besa Kavajë
Besa Kavajë
1st Division

20:00

Olympiakos Volos
Olympiakos Volos
Niki Volos
Niki Volos
Gamma Ethniki Group 4

20:00

Pierikos
Pierikos
Achilleas Neokaisareia
Achilleas Neokaisareia
Gamma Ethniki Group 4

20:00

Anagennisi Karditsas
Anagennisi Karditsas
Stylida
Stylida
Gamma Ethniki Group 4

20:00

Souli Paramythia
Souli Paramythia
Thesprotos
Thesprotos
Gamma Ethniki Group 3

20:00

Atromitos Piraeus
Atromitos Piraeus
Episkopi
Episkopi
Gamma Ethniki Group 5

20:00

Atsalenios
Atsalenios
Ethnikos Piraeus
Ethnikos Piraeus
Gamma Ethniki Group 5

20:00

Anagennisi Ierapetra
Anagennisi Ierapetra
AE Neapolis
AE Neapolis
Gamma Ethniki Group 5

20:00

AEEK INKA
AEEK INKA
Ampelakiakos Salamis
Ampelakiakos Salamis
Gamma Ethniki Group 5

20:00

Charavgiakos
Charavgiakos
Agioi Anargyroi
Agioi Anargyroi
Gamma Ethniki Group 6

20:00

Agios Ierotheos
Agios Ierotheos
Korinthos
Korinthos
Gamma Ethniki Group 6

20:00

Panserraikos
Panserraikos
Aris Avato
Aris Avato
Gamma Ethniki Group 1

20:00

Juventus
Juventus
Taubaté
Taubaté
Paulista A2

20:00

Young Sport Academy
Young Sport Academy
UMS de Loum
UMS de Loum
Elite One

20:00

Taboão da Serra
Taboão da Serra
Osasco
Osasco
Paulista A3

20:00

Olímpia
Olímpia
Batatais
Batatais
Paulista A3

20:00

Desportivo Brasil
Desportivo Brasil
Velo Clube
Velo Clube
Paulista A3

20:00

Ceilândia
Ceilândia
Brasiliense
Brasiliense
Brasiliense

20:00

Alemannia Aachen U19
Alemannia Aachen U19
Preussen Munster U19
Preussen Munster U19
Junioren Bundesliga

20:00

Bayreuth
Bayreuth
Erlangen-Bruck
Erlangen-Bruck
Club Friendlies

20:00

Lipuli
Lipuli
Singida United
Singida United
Ligi kuu Bara

20:00

Stuttgart II
Stuttgart II
Augsburg II
Augsburg II
Club Friendlies

20:00

Apollon Larissa
Apollon Larissa
Aiginiakos
Aiginiakos
Football League

20:00

Trikala
Trikala
Apollon Kalamarias
Apollon Kalamarias
Football League

20:00

Volos NFC
Volos NFC
Doxa Dramas
Doxa Dramas
Football League

20:00

Aittitos Spata
Aittitos Spata
Irodotos
Irodotos
Football League

20:00

Platanias
Platanias
Karaiskakis
Karaiskakis
Football League

20:00

Jomo Cosmos
Jomo Cosmos
TS Galaxy
TS Galaxy
Nedbank Cup

20:00

The Magic
The Magic
Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
Nedbank Cup

20:00

Bristol City
Bristol City
Wolves
Wolves
FA Cup

20:00

Shabab Alsamu
Shabab Alsamu
Hilal Al-Quds
Hilal Al-Quds
West Bank League

20:00

ZESCO United
ZESCO United
Zanaco
Zanaco
Super League

20:00

PAO Koufalion
PAO Koufalion
Olympiakos Kyminion
Olympiakos Kyminion
Gamma Ethniki Group 2

20:00

Thriamvos Serviana
Thriamvos Serviana
Lefkimmi
Lefkimmi
Gamma Ethniki Group 3

20:00

Altınordu
Altınordu
Gazişehir Gaziantep
Gazişehir Gaziantep
1. Lig

20:00

Makedonikos
Makedonikos
Ermis Amyntaio
Ermis Amyntaio
Gamma Ethniki Group 2

20:00

Meliteas Melitis
Meliteas Melitis
Elpis Skoutari
Elpis Skoutari
Gamma Ethniki Group 2

20:00

Nestos Chrisoupolis
Nestos Chrisoupolis
Keravnos Pernis
Keravnos Pernis
Gamma Ethniki Group 1

20:00

Alexandros Kallithea
Alexandros Kallithea
Tilikratis
Tilikratis
Gamma Ethniki Group 3

20:00

Osmanlıspor
Osmanlıspor
Karabükspor
Karabükspor
1. Lig

20:00

Makedonikos Foufas
Makedonikos Foufas
Grevena Aerata
Grevena Aerata
Gamma Ethniki Group 3

20:00

Agrotikos Asteras
Agrotikos Asteras
Aris Palaiochori
Aris Palaiochori
Gamma Ethniki Group 2

20:00

Ethnikos Alexandroupoli
Ethnikos Alexandroupoli
Ethnikos Sidirokastro
Ethnikos Sidirokastro
Gamma Ethniki Group 1

20:00

Omonia Psevda
Omonia Psevda
Amathous
Amathous
3. Division

20:00

Makedonikos Siatista
Makedonikos Siatista
Acheron Kanalaki
Acheron Kanalaki
Gamma Ethniki Group 3

20:00

Asteras Itea
Asteras Itea
Apollon Makrychori
Apollon Makrychori
Gamma Ethniki Group 4

20:00

Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
Spartak Subotica
Spartak Subotica
Super Liga

20:00

Rad Beograd
Rad Beograd
Zemun
Zemun
Super Liga

20:00

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
Middlesbrough
Middlesbrough
Championship

20:00

Viktoria Köln
Viktoria Köln
Rot-Weiß Oberhausen
Rot-Weiß Oberhausen
Regionalliga: West

20:00

Apollon Paralimniou
Apollon Paralimniou
Alexandros Kilkis
Alexandros Kilkis
Gamma Ethniki Group 1

20:00

Anagennisi Giannitsa
Anagennisi Giannitsa
Langadas
Langadas
Gamma Ethniki Group 2

20:00

Barmbek-Uhlenhorst
Barmbek-Uhlenhorst
Meiendorfer SV
Meiendorfer SV
Oberliga: Hamburg

20:00

Zwickau
Zwickau
Carl Zeiss Jena
Carl Zeiss Jena
3. Liga

20:00

OJC Rosmalen
OJC Rosmalen
Westlandia
Westlandia
Derde Divisie: Zondag

20:15

Leopards
Leopards
Ulinzi Stars
Ulinzi Stars
Premier League

20:15

ASPL 2000
ASPL 2000
Pamplemousses
Pamplemousses
Mauritian League

20:30

Excelsior
Excelsior
FC Emmen
FC Emmen
Eredivisie

20:30

FC Groningen
FC Groningen
Feyenoord
Feyenoord
Eredivisie

20:30

Waremme
Waremme
La Louvière
La Louvière
Division 3: ACFF

20:30

Chateauneuf-sur-Loire
Chateauneuf-sur-Loire
Chateauroux II
Chateauroux II
CFA 2 Group C

20:30

Blauw Geel '38
Blauw Geel '38
OFC Oostzaan
OFC Oostzaan
Derde Divisie: Zondag

20:30

J3 Amilly
J3 Amilly
C' Chartres II
C' Chartres II
CFA 2 Group C

20:30

Saint-Jean-le-Blanc
Saint-Jean-le-Blanc
Montlouis
Montlouis
CFA 2 Group C

20:30

Club Brugge
Club Brugge
Genk
Genk
Pro League

20:30

Borgosesia
Borgosesia
Folgore Caratese
Folgore Caratese
Serie D: Girone A

20:30

Igea Virtus
Igea Virtus
Nocerina
Nocerina
Serie D: Girone I

20:30

Bustese Roncalli
Bustese Roncalli
Borgaro Nobis
Borgaro Nobis
Serie D: Girone A

20:30

Sestri Levante
Sestri Levante
Pro Dronero
Pro Dronero
Serie D: Girone A

20:30

Caravaggio
Caravaggio
Caronnese
Caronnese
Serie D: Girone B

20:30

Darfo Boario
Darfo Boario
Sondrio
Sondrio
Serie D: Girone B

20:30

Mantova
Mantova
Villa d'Almè
Villa d'Almè
Serie D: Girone B

20:30

Pontisola
Pontisola
Olginatese
Olginatese
Serie D: Girone B

20:30

Pro Sesto
Pro Sesto
Ambrosiana
Ambrosiana
Serie D: Girone B

20:30

Rezzato
Rezzato
Scanzorosciate
Scanzorosciate
Serie D: Girone B

20:30

Villafranca
Villafranca
Ciserano
Ciserano
Serie D: Girone B

20:30

Seregno
Seregno
Virtus Bergamo
Virtus Bergamo
Serie D: Girone B

20:30

Montebelluna
Montebelluna
Union ArzignanoChiampo
Union ArzignanoChiampo
Serie D: Girone C

20:30

Cartigliano
Cartigliano
Union Feltre
Union Feltre
Serie D: Girone C

20:30

Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
Este
Este
Serie D: Girone C

20:30

Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
Chions
Chions
Serie D: Girone C

20:30

Virtus Don Bosco
Virtus Don Bosco
Delta Calcio Rovigo
Delta Calcio Rovigo
Serie D: Girone C

20:30

Axys Zola
Axys Zola
Pergolettese
Pergolettese
Serie D: Girone D

20:30

Pol. Ciliverghe Mazzano
Pol. Ciliverghe Mazzano
San Marino Calcio
San Marino Calcio
Serie D: Girone D

20:30

Classe
Classe
Sasso Marconi
Sasso Marconi
Serie D: Girone D

20:30

Cavenago Fanfulla
Cavenago Fanfulla
Adrense
Adrense
Serie D: Girone D

20:30

Mezzolara
Mezzolara
Vigor Carpaneto
Vigor Carpaneto
Serie D: Girone D

20:30

OltrepoVoghera
OltrepoVoghera
Lentigione
Lentigione
Serie D: Girone D

20:30

Montevarchi Calcio
Montevarchi Calcio
Cannara
Cannara
Serie D: Girone E

20:30

Bastia Calcio
Bastia Calcio
Aglianese
Aglianese
Serie D: Girone E

20:30

Gavorrano
Gavorrano
Sporting Trestina
Sporting Trestina
Serie D: Girone E

20:30

Ghivizzano Borgo Mozzano
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sangimignanosport
Sangimignanosport
Serie D: Girone E

20:30

Massese
Massese
Sangiovannese
Sangiovannese
Serie D: Girone E

20:30

Al-Ahly Merowe
Al-Ahly Merowe
Al Khartoum
Al Khartoum
Sudan Premier League

20:30

Pianese
Pianese
Real Forte Querceta
Real Forte Querceta
Serie D: Girone E

20:30

Seravezza
Seravezza
Tuttocuoio
Tuttocuoio
Serie D: Girone E

20:30

Sinalunghese
Sinalunghese
San Donato Tavarnelle
San Donato Tavarnelle
Serie D: Girone E

20:30

Viareggio
Viareggio
Mobilieri Ponsacco
Mobilieri Ponsacco
Serie D: Girone E

20:30

Avezzano
Avezzano
Sangiustese
Sangiustese
Serie D: Girone F

20:30

Castelfidardo Calcio
Castelfidardo Calcio
Santarcangelo
Santarcangelo
Serie D: Girone F

20:30

Montegiorgio
Montegiorgio
Savignanese
Savignanese
Serie D: Girone F

20:30

Giulianova
Giulianova
Recanatese
Recanatese
Serie D: Girone F

20:30

San Nicolò
San Nicolò
Matelica Calcio
Matelica Calcio
Serie D: Girone F

20:30

Sammaurese
Sammaurese
Francavilla Calcio
Francavilla Calcio
Serie D: Girone F

20:30

Nuova Monterosi
Nuova Monterosi
Città di Anagni
Città di Anagni
Serie D: Girone G

20:30

Ostia Mare Lidocalcio
Ostia Mare Lidocalcio
Latina
Latina
Serie D: Girone G

20:30

Vis Artena
Vis Artena
Ladispoli
Ladispoli
Serie D: Girone G

20:30

Nola 1925
Nola 1925
Audace Cerignola
Audace Cerignola
Serie D: Girone H

20:30

Fidelis Andria
Fidelis Andria
Taranto
Taranto
Serie D: Girone H

20:30

Gelbison
Gelbison
Francavilla
Francavilla
Serie D: Girone H

20:30

Sicula Leonzio
Sicula Leonzio
Vibonese
Vibonese
Serie C: Girone C

20:30

Castrovillari
Castrovillari
Messina
Messina
Serie D: Girone I

20:30

Citta di Messina
Citta di Messina
Sancataldese
Sancataldese
Serie D: Girone I

20:30

Alessandria
Alessandria
Arzachena
Arzachena
Serie C: Girone A

20:30

Robur Siena
Robur Siena
Juventus U23
Juventus U23
Serie C: Girone A

20:30

Pontedera
Pontedera
Pro Vercelli
Pro Vercelli
Serie C: Girone A

20:30

Cavese
Cavese
Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
Serie C: Girone C

20:30

Tupy
Tupy
Rio Branco ES
Rio Branco ES
Capixaba

20:30

St. Pauli II
St. Pauli II
Borussia Hildesheim
Borussia Hildesheim
Club Friendlies

20:30

Al Shorta
Al Shorta
Al Hilal Omdurman
Al Hilal Omdurman
Sudan Premier League

20:30

Benevento U19
Benevento U19
Pescara U19
Pescara U19
Primavera 2

20:30

Toulon
Toulon
Consolat Marseille
Consolat Marseille
CFA Group A

20:45

Security Systems
Security Systems
BR Highlanders
BR Highlanders
Premier League

20:45

Paris SG W
Paris SG W
Fleury 91 W
Fleury 91 W
Division 1 Women

21:00

Stade Disonais
Stade Disonais
Raeren
Raeren
Provincial-Liege

21:00

Turris Neapolis
Turris Neapolis
Marsala
Marsala
Serie D: Girone I

21:00

Weerstand Koersel
Weerstand Koersel
Torpedo Hasselt
Torpedo Hasselt
Provincial-Limburg

21:00

Herkol
Herkol
Groen Star Beek
Groen Star Beek
Provincial-Limburg

21:00

Spouwen-Mopertingen
Spouwen-Mopertingen
Cappellen
Cappellen
Division 3: Group B

21:00

VW Hamme
VW Hamme
Sporting Hasselt
Sporting Hasselt
Division 3: Group B

21:00

Melo Zonhoven
Melo Zonhoven
Zonhoven
Zonhoven
Provincial-Limburg

21:00

Rossignol
Rossignol
Lorraine Arlon
Lorraine Arlon
Provincial-Luxembourg

21:00

Cosenza
Cosenza
Cremonese
Cremonese
Serie B

21:00

Osijek
Osijek
Istra 1961
Istra 1961
1. HNL

21:00

Rupel Boom
Rupel Boom
Excelsior Virton
Excelsior Virton
First Amateur Division

21:00

Berlaar-Heikant
Berlaar-Heikant
Witgoor Sport
Witgoor Sport
Provincial-Antwerpen

21:00

Wiener Neustadt
Wiener Neustadt
Salzburg
Salzburg
Austrian Cup

21:00

Fiorentino
Fiorentino
Murata
Murata
Campionato

21:00

Libertas
Libertas
Folgore
Folgore
Campionato

21:00

Wuustwezel
Wuustwezel
Retie Branddonk
Retie Branddonk
Provincial-Antwerpen

21:00

Domagnano
Domagnano
Tre Fiori
Tre Fiori
Campionato

21:00

Mariekerke
Mariekerke
Eendracht Zoersel
Eendracht Zoersel
Provincial-Antwerpen

21:00

Pennarossa
Pennarossa
La Fiorita
La Fiorita
Campionato

21:00

KVV Duffel
KVV Duffel
VC Herentals
VC Herentals
Provincial-Antwerpen

21:00

Milan U19
Milan U19
Genoa U19
Genoa U19
PrimaVera 1

21:00

Noroeste
Noroeste
EC São Bernardo
EC São Bernardo
Paulista A3

21:00

Sobradinho
Sobradinho
Formosa
Formosa
Brasiliense

21:00

Assyriska Turabdin
Assyriska Turabdin
AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
Svenska Cupen

21:00

Malmö FF
Malmö FF
Degerfors
Degerfors
Svenska Cupen

21:00

Alemannia Aachen
Alemannia Aachen
Fortuna Düsseldorf II
Fortuna Düsseldorf II
Regionalliga: West

21:00

Hässleholms IF
Hässleholms IF
Elfsborg
Elfsborg
Svenska Cupen

21:00

Nyköping
Nyköping
IFK Göteborg
IFK Göteborg
Svenska Cupen

21:00

Delhi Dynamos
Delhi Dynamos
Bengaluru
Bengaluru
Indian Super League

21:00

Vilhenense
Vilhenense
Uniao Cacoalense
Uniao Cacoalense
Rondoniense

21:00

Excelsior Mariakerke
Excelsior Mariakerke
Dendermonde
Dendermonde
Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00

Bambrugge
Bambrugge
Sparta Waasmunster
Sparta Waasmunster
Provincial-Oost-Vlaanderen

21:00

Locri 1909
Locri 1909
Bari 1908
Bari 1908
Serie D: Girone I

21:00

Olympia Agnonese
Olympia Agnonese
Forlì
Forlì
Serie D: Girone F

21:00

Udinese
Udinese
Chievo
Chievo
Serie A

21:00

Empoli
Empoli
Sassuolo
Sassuolo
Serie A

21:00

Union Lasne-Ohain
Union Lasne-Ohain
Ixelles
Ixelles
Provincial-Brabant

21:00

Latte Dolce
Latte Dolce
Avellino
Avellino
Serie D: Girone G

21:00

Trastevere
Trastevere
Sassari Torres
Sassari Torres
Serie D: Girone G

21:00

Città di Fasano
Città di Fasano
US Bitonto
US Bitonto
Serie D: Girone H

21:00

Stade Everois
Stade Everois
Renaissance Forestoise
Renaissance Forestoise
Provincial-Brabant

21:00

Sporting Bruxelles
Sporting Bruxelles
Schaerbeek-Evere
Schaerbeek-Evere
Provincial-Brabant

21:00

Sarnese
Sarnese
Granata 1924
Granata 1924
Serie D: Girone H

21:00

Team Altamura
Team Altamura
Pomigliano
Pomigliano
Serie D: Girone H

21:00

TSV Sasel
TSV Sasel
Rugenbergen
Rugenbergen
Oberliga: Hamburg

21:00

BX Brussels
BX Brussels
Villers-La-Ville
Villers-La-Ville
Provincial-Brabant

21:00

Saint-Michel
Saint-Michel
Saint-Josse
Saint-Josse
Provincial-Brabant

21:00

Sterrebeek
Sterrebeek
KV Tervuren-Duisburg
KV Tervuren-Duisburg
Provincial-Brabant

21:00

Homberg
Homberg
Schwarz-Weiß Essen
Schwarz-Weiß Essen
Oberliga: Niederrhein

21:00

Linden
Linden
Rhodienne-De Hoek
Rhodienne-De Hoek
Provincial-Brabant

21:00

Union Nettetal
Union Nettetal
Germania Ratingen
Germania Ratingen
Oberliga: Niederrhein

21:00

Emmelshausen
Emmelshausen
Röchling Völklingen
Röchling Völklingen
Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

21:00

Sportfreunde Siegen
Sportfreunde Siegen
Gievenbeck
Gievenbeck
Oberliga: Westfalen

21:00

Ennepetal
Ennepetal
Westfalia Herne
Westfalia Herne
Oberliga: Westfalen

21:00

Hammer SpVg
Hammer SpVg
ASC Dortmund
ASC Dortmund
Oberliga: Westfalen

21:00

Brünninghausen
Brünninghausen
Westfalia Rhynern
Westfalia Rhynern
Oberliga: Westfalen

21:00

Erndtebrück
Erndtebrück
Gütersloh
Gütersloh
Oberliga: Westfalen

21:00

Bertem-Leefdaal
Bertem-Leefdaal
Borght-Humbeek
Borght-Humbeek
Provincial-Brabant

21:00

Schermbeck
Schermbeck
Holzwickeder SC
Holzwickeder SC
Oberliga: Westfalen

21:00

Schalke 04 II
Schalke 04 II
Paderborn 07 II
Paderborn 07 II
Oberliga: Westfalen

21:00

TuS Haltern
TuS Haltern
Eintracht Rheine
Eintracht Rheine
Oberliga: Westfalen

21:00

Wolvertem Merchtem
Wolvertem Merchtem
Voorwaarts Zwevezele
Voorwaarts Zwevezele
Amateur Division Group A

21:00

TuRU 1880 Düsseldorf
TuRU 1880 Düsseldorf
Velbert
Velbert
Oberliga: Niederrhein

21:00

Grimbergen
Grimbergen
Huldenberg
Huldenberg
Provincial-Brabant

21:00

Tienen
Tienen
Bilzerse Waltwilder
Bilzerse Waltwilder
Amateur Division Group B

21:00

Mandel United
Mandel United
Sint-Eloois-Winkel
Sint-Eloois-Winkel
Division 3: Group A

21:00

Toekomst Menen
Toekomst Menen
Harelbeke
Harelbeke
Division 3: Group A

21:00

Olympia Wijgmaal
Olympia Wijgmaal
Tempo Overijse
Tempo Overijse
Division 3: Group A

21:00

Sparta Petegem
Sparta Petegem
Olsa Brakel
Olsa Brakel
Division 3: Group A

21:00

Solre-sur-Sambre
Solre-sur-Sambre
Estaimbourg
Estaimbourg
Provincial-Hainaut

21:00

Lille
Lille
Montpellier
Montpellier
Ligue 1

21:00

Hamoir
Hamoir
Francs Borains
Francs Borains
Division 3: ACFF

21:00

Neufvilles
Neufvilles
Soignies Sports
Soignies Sports
Provincial-Hainaut

21:00

Pâturages
Pâturages
Royal Excel Mouscron
Royal Excel Mouscron
Provincial-Hainaut

21:00

PAC Buzet
PAC Buzet
SG-Tertre-Hautrage
SG-Tertre-Hautrage
Provincial-Hainaut

21:00

TB Uphusen
TB Uphusen
Eintracht Braunschw. II
Eintracht Braunschw. II
Oberliga: Niedersachsen

21:00

Anderlues
Anderlues
Gosselies Sports
Gosselies Sports
Provincial-Hainaut

21:00

Braives
Braives
Sprimont-Comblain II
Sprimont-Comblain II
Provincial-Liege

21:00

Solières Sport
Solières Sport
Tilleur
Tilleur
Division 3: ACFF

21:00

Wanze / Bas-Oha
Wanze / Bas-Oha
Cointe-Liège
Cointe-Liège
Provincial-Liege

21:00

Ster-Francorchamps
Ster-Francorchamps
Ambleve
Ambleve
Provincial-Liege

21:00

Sakaryaspor
Sakaryaspor
Manisaspor
Manisaspor
2. Lig: Beyaz

21:15

Mqabba
Mqabba
Lija Athletic
Lija Athletic
First Division

21:30

Habenhauser FV
Habenhauser FV
Brinkumer SV
Brinkumer SV
Oberliga: Bremen

21:30

Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
Miedź Legnica
Miedź Legnica
Ekstraklasa

21:30

Vita Club
Vita Club
Sanga Balende
Sanga Balende
Super Ligue

21:30

TP Mazembe
TP Mazembe
Motema Pembe
Motema Pembe
Super Ligue

21:30

Colombe
Colombe
Union Douala
Union Douala
Elite One

21:30

Cotonsport
Cotonsport
Dragon de Yaounde
Dragon de Yaounde
Elite One

21:30

Tonnerre
Tonnerre
Avion Academy
Avion Academy
Elite One

21:30

Unisport Bafang
Unisport Bafang
Les Astres
Les Astres
Elite One

21:30

Eding Sport
Eding Sport
Fortuna Mfou
Fortuna Mfou
Elite One

21:30

Fovu Club
Fovu Club
Stade Renard
Stade Renard
Elite One

21:30

SC Velbert
SC Velbert
Dusseldorf-West
Dusseldorf-West
Oberliga: Niederrhein

21:30

Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
Bundesliga

22:00

Grasshopper
Grasshopper
Neuchâtel Xamax
Neuchâtel Xamax
Super League

22:00

Benfica Castelo Branco
Benfica Castelo Branco
Alverca
Alverca
2. Division: Group C

22:00

Young Boys
Young Boys
Zürich
Zürich
Super League

22:00

Lusitania FC Lourosa
Lusitania FC Lourosa
Coimbrões
Coimbrões
2. Division: Group B

22:00

UE Santa Coloma II
UE Santa Coloma II
Inter Club d'Escaldes II
Inter Club d'Escaldes II
2. Division

22:00

Amarante
Amarante
Sporting Meda
Sporting Meda
2. Division: Group B

22:00

Pedras Salgadas
Pedras Salgadas
Cacadores das Taipas
Cacadores das Taipas
2. Division: Group A

22:00

Robres
Robres
Atletico Monzon
Atletico Monzon
Tercera - Group 17

22:00

1º Dezembro
1º Dezembro
Oriental Lisboa
Oriental Lisboa
2. Division: Group D

22:00

Huachipato
Huachipato
O'Higgins
O'Higgins
Primera Division

22:00

Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
Rangers
Rangers
Primera B

22:00

Sertanense
Sertanense
União de Leiria
União de Leiria
2. Division: Group C

22:00

Maria da Fonte
Maria da Fonte
Os Limianos
Os Limianos
2. Division: Group A

22:00

Randers
Randers
København
København
Superliga

22:00

Peña El Valle W
Peña El Valle W
Pozoalbense
Pozoalbense
Segunda Division Women

22:00

Lommel United
Lommel United
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
First Division B

22:00

Académica
Académica
Farense
Farense
Segunda Liga

22:00

Porto II
Porto II
UD Oliveirense
UD Oliveirense
Segunda Liga

22:00

Sporting Braga II
Sporting Braga II
Arouca
Arouca
Segunda Liga

22:00

Gzira United
Gzira United
Birkirkara
Birkirkara
Premier League

22:00

Penalva Castelo
Penalva Castelo
Gondomar
Gondomar
2. Division: Group B

22:00

Paredes
Paredes
União Madeira
União Madeira
2. Division: Group B

22:00

Cesarense
Cesarense